Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 20
    thold1 Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    0

một kho nhạc chất lượng 320 kbps

idconline
    hôm nay lướt qua google tìm nhạc chẩt lượng cao thì kiếm được cái thông tin hay kho nhạc toàn 320kbps tải free Trang này là của mạng xã hội mygo host việt nam nên cũng nhanh lắm. Mỗi tội vừa thành lập chỉ lấy nhạc 320 trở lên nên số lượng chưa nhiều
    trang của nó www.music.go. vn

Bộ lọc từ của diễn đàn toàn *** chán ko post được nhạc . vào link kia nghe trực tiếp vậy
    Mọi người thử vào và cảm nhận nhé

Một số bài hiện đang hot
    Real love

Yêu Anh-Miu Lê

Ý kiến em là không bằng mp3.zing.vn về số lượng nhưng em thích nghe nhạc chất lượng cao nên em dùng thử xem sao
    Thông tin từ trang chủ
    goMusic phiên bản mới
    Trang chủ - Thư viện âm nhạc trực tuyến.

Giao diện trẻ trung, hiện đại
    Cập nhật nhanh nhất những album, single, ca khúc mới của các ca sĩ, nhóm nhạc Việt nam cũng như toàn Thế giới.
    Nhạc Mp3 chất lượng cao (toàn bộ nhạc chất lượng từ 320 kbps trở lên)
    Miễn phí nghe nhạc, miễn phí download (như 1 số trang hiện tại thì phải có tài khoản VIP mới được nghe & tải nhạc chất lượng cao)
    Phân chia chủ đề, thể loại nhạc, khu vực chi tiết
    Trang âm nhạc Đầu Tiên & Duy Nhất tại Việt Nam có hỗ trợ tìm kiếm chuyên sâu, hỗ trợ lọc, liệt kê và hiển thị kết quả chính xác nhất. (ví dụ ở những trang nghe nhạc khác nếu bạn muốn tìm nghe dòng nhạc Pop, chủ đề nhạc trẻ của mảng âm nhạc Việt Nam, điều này là không thể. Còn với goMusic bạn có thể dễ dàng tìm kiếm danh sách nhạc đúng thể loại, đúng chủ đề, đúng khu vực bạn mong muốn chỉ với vài cú click chuột)

Trình nghe nhạc Player – Thưởng thức âm nhạc theo style goMusic

Bước đầu khi tiếp xúc với trình nghe nhạc Player của goMusic có lẽ một số người sẽ thấy khó chịu khi bị nhảy sang 1 cửa sổ khác. Đơn giản vì bạn đã quá quen thuộc với kiểu nghe nhạc truyền thống, chọn bài rồi click & nghe ngay. Vấn đề đặt ra khi bạn nghe ca khúc thứ 2, thứ 3, thứ n… rồi muốn quay về nghe lại ca khúc đầu tiên, bạn sẽ phải tìm kiếm lại từ đầu. Tất cả dữ liệu thông tin các ca khúc bạn đã nghe bị mất dấu hoàn toàn. Chính vì vậy goMusic đã thiết kế riêng 1 trình nghe nhạc Player cực kỳ độc đáo & thông minh nhằm mang tới sự tiện lợi nhất cho người nghe nhạc.
    Những điểm sẽ khiến bạn thích mê & muốn nghe nhạc theo style goMusic là đây:

Tất cả những ca khúc bạn đã từng nghe sẽ được lưu lại tại trình nghe nhạc Player. (vậy là không lo bị mất dấu những gì mình đã nghe & mất công tìm kiếm lại rồi nhé)
    Thêm hoặc xóa các ca khúc ở danh sách nhạc đã nghe của bạn 1 cách dễ dàng.
    Có thể di chuyển, sắp xếp thứ tự các ca khúc trong danh sách nhạc.
    Tại trình nghe nhạc Player bạn có thể tạo & lưu những playlist bạn yêu thích.
    Chèn thêm các ca khúc mới vào playlist đã có sẵn của bạn 1 cách nhanh chóng
    Gộp, trộn lẫn danh sách ca khúc ở các playlist với nhau để tạo 1 playlist tổng hợp mới.
    Ở trình nghe nhạc Player bạn có thể thoải mái lựa chọn cho thêm vào danh sách nhạc của mình những ca khúc cùng thể loại, cùng nghệ sĩ trình bày. Hoặc chọn nhạc Hot và tìm nghe những ca khúc mới nhất, hot nhất chỉ bằng 1 cú click chuột mà không cần phải quay lại Trang chủ (Thư viện âm nhạc trực tuyến).
    Vậy nếu muốn tìm kiếm các ca khúc khác để nghe 1 cách nhanh nhất thì sao? goMusic đã thiết kế 1 thanh tìm kiếm ngay trên Trình Nghe Nhạc Player để có thể đáp ứng nhu cầu tìm kiếm nhanh & nghe ngay cho bạn. Chỉ cần gõ tên ca khúc, thanh tìm kiếm sẽ hiển thị kết quả ngay phía dưới & điều bạn cần làm chỉ là click chuột để đưa ca khúc đó vào danh sách nhạc của mình.
    Bạn đang ở Trình Nghe Nhạc Player & muốn tìm hiểu rõ hơn thông tin ca khúc đang nghe (ca khúc nằm trong album nào, nhạc sĩ sáng tác là ai…) hay bạn muốn tìm hiểu thông tin về ca sĩ, nhóm nhạc thể hiện ca khúc đó, không cần mất công quay lại Trang chủ (Thư viện âm nhạc trực tuyến) để gõ tìm kiếm, chỉ cần click chuột vào tên ca khúc hoặc tên ca sĩ, nhóm nhạc thể hiện ca khúc đó, cửa sổ trang chủ (thư viện âm nhạc trực tuyến) sẽ mở ra & giải đáp mọi thắc mắc của bạn.

Cùng thưởng thức âm nhạc chất lượng cao & trải nghiệm cách nghe nhạc hoàn toàn mới lạ, độc nhất chỉ có tại goMusic – http://music.go. vn
    Hãy trở thành người nghe nhạc thông minh & tinh tế như goMusic.
    Lần sửa cuối bởi thold1, ngày 20-05-2012 lúc 03:20 PM.

2. The Following 2 Users Say Thank You to thold1 For This Useful Post:

namtulenh's Avatar
    namtulenh Đang Ngoại tuyến Tư Lệnh Nam
    Đang ở
    I walk this empty street On the Boulevard of Broken Dreams When the city sleeps And I'm the only one
    Thanks
    1,494

Re: một kho nhạc chất lượng 320 kbps

Bạn thử down 1 số bài về rồi check = adobe audition xem có đúng 320 ko rồi cho mình biết kết quả nhé
    Code:
    http://softvnn.com/forum/threads/385693-1-v%C3%A0i-th%E1%BB%A7-thu%E1%BA%ADt-nho-nh%E1%BB%8F-trong-ki%E1%BB%83m-tra-b%C3%A0i-h%C3%A1t
    Cần album gốc Vô Hình của Bức Tường - Ai biết PM mình
    Hướng dẫn download tại ifolder
    Green Day Fanclub - Ai là fan Green Day zô đây đê

conchuotduy's Avatar
    conchuotduy Đang Ngoại tuyến
    Old Staff
    Đang ở
    DNTShop.Net
    Thanks
    1,919

Ôi dào, nhạc thì cũng từ ZING và MP3 Và NHACSO, NCT ... ra chứ đâu mà kiu là Chất lượng. Vì các ca sỹ hầu hết là phát hành online tại đó.... GO chỉ load về convert rồi đưa lên thôi, chứ làm gì có chất lượng ở đây, đây chỉ là hình thức quảng cáo tăng rank cho site mà thôi.
    C/C: Sim 3G | MicroSD (TF) | Thiết Bị KTS | Thẻ Nhớ SD | CF | Sony Duo
    Yahoo: conchuotduy

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi namtulenh Xem bài viết
    Bạn thử down 1 số bài về rồi check = adobe audition xem có đúng 320 ko rồi cho mình biết kết quả nhé
    Code:
    http://softvnn.com/forum/threads/385693-1-v%C3%A0i-th%E1%BB%A7-thu%E1%BA%ADt-nho-nh%E1%BB%8F-trong-ki%E1%BB%83m-tra-b%C3%A0i-h%C3%A1t
    Em đang check thử đây :X sẽ post ảnh báo cáo
    @conchuotduy
    Nhưng mà mp3.zing.vn không có nick Vip có thì đã không phải tìm .
    NCT thì chả hiểu sao down không được
    Lần sửa cuối bởi thold1, ngày 20-05-2012 lúc 04:16 PM.

conchuotduy's Avatar
    Old Staff
    Đang ở
    DNTShop.Net
    Thanks
    1,919

Ý kiến em là không bằng mp3.zing.vn về số lượng nhưng em thích nghe nhạc chất lượng cao nên em dùng thử xem sao
    Câu này nghe mà bùn cười. Chắc bạn mới biết đến nhạc chất lượng nên nói vậy =]]

Thanks
    0

^ Vâng em mới biết đến nhạc chất lượng cao thôi trước giờ toàn nghe nhạc 128 kbps. Hôm lên nhà thằng bạn nó cho nghe thử nên mới thấy thích giờ mới tìm hiểu. Nên còn phải nhờ các bác chỉ bảo. Bác biết rõ bác chỉ giúp em đi ạ.

Trả bài bác namtulenh. Em không biết xem bác vào xem hộ em với hình đây ạ. Chắc cũng fake thồi hxhx

mấy bài là
    badboy của bigbang
    yêu anh của Miu lê
    Real love của justa Tee
    và The boy của SNSD

Lần sửa cuối bởi thold1, ngày 20-05-2012 lúc 04:57 PM.

conchuotduy's Avatar
    Old Staff
    Đang ở
    DNTShop.Net
    Thanks
    1,919

Mình đã nói là nguồn nhạc từ mấy nguồn như mình đã nói, còn nhạc quốc tế thì nguồn cũng có nhiu đâu. mấy site này load về convert đưa lên online thôi.

Hazy Phan Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    0

Trang này chỉ cho nghe thôi hả bạn ? Mình k tự up video lên chia sẻ đc àh

namtulenh's Avatar
    Đang ở
    I walk this empty street On the Boulevard of Broken Dreams When the city sleeps And I'm the only one
    Thanks
    1,494

Bài real love là lởm thôi còn mấy bài khác 320 bạn oi
    Trang này chắc cũng giống zing hoặc chacha , up lên rồi convert nhạc lên 320
    Tất nhiền là bài nào 320 ngon rồi thì giữ nguyên còn bài nào 128 chẳng hạn thì sẽ lên 320 tuốt, và spectral vẫn ko đổi
    Nếu muốn down nhạc ngon thì bạn nên down cả album từ 1 nguồn tin tuởng hoặc down lossless về convert xuống mp3

laohacs Đang Ngoại tuyến Thành viên Softvnn
    Thanks
    318

Phải công nhận là chất lượng nhạc tại Softvnn của các bạn về nhạc hình và tiếng thì đa phần đều rất là tốt.

Kiu Littleness Đang Ngoại tuyến
    Tử sĩ
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Hazy Phan Xem bài viết
    Trang này chỉ cho nghe thôi hả bạn ? Mình k tự up video lên chia sẻ đc àh
    Video nhạc hay sao bạn nhỉ?

minhftuer Đang Ngoại tuyến
    Tử sĩ
    Thanks
    0

Nghe nhạc 320Kps Free sướng phết . trước Kiếm mãi mới được bài 320kps

iMr.Lord1606 Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    0

Mình nghe Wedding dress 320kbs sướng thật...không bị rè lúc lên cao như 128kbs...

namtulenh's Avatar
    Đang ở
    Thanks
    1,494

Clone nick hả bạn

minhftuer Đang Ngoại tuyến
    Tử sĩ
    Thanks
    0

Clone đâu mà sếp Bạn ý là bạn em rủ vào xem thử xem có tốt như bạn ý được nghe không

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Đánh dấu