Kết quả 1 đến 1 của 1
    Sôngôku's Avatar
    Sôngôku Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    9

152 Dùng AntiARP free không cần lo reset trial

idconline
    Cái AntiARP này không có crack hoặc patch nên đa số mọi người phải reset trial nó sau 15 ngày sử dụng (uninstall nó, chạy file reset trial, rồi cài lại), thấy cũng hơi vất vả.

Với phiên bản 6.0.1 trước đây thì có cái Patch Loader nhưng cũng phải chạy nó bằng tay, ko thì phải biết cách làm Windows tự load nó khi vừa khởi động xong. Nhiều khi chưa kịp thấy file Patch thì đã bị mấy chương trình Anti Virus xoá mất tích rồi, có chạy được nó cũng thấy ớn ớn, ko ổn định, nhiều khi bị tấn công là tự động exit, ko thấy ở gần đồng hồ nữa.

Với phiên bản mới nhất 6.0.2 thì hoàn toàn ko có Patch hoặc Crack luôn, Patch Loader càng ko có, đa số phải tự reset nó khi hết hạn. Gần đây mình đang dùng AntiARP 6.0.2 nên mày mò tìm được cách xài nó mà ko cần mắc công reset lại khi hết hạn vì nó chẳng bao giờ có thể hết hạn được và còn chạy rất ổn định nữa vì ko xài Patch.

Đầu tiên các bạn phải vào trang chủ của AntiARP để tải phiên bản mới nhất về, tải link ở trang chủ cho an toàn ấy mà.
    Code:
    http://download.antiarp.com/tmp/antiarp_eng.rar
    Sau đó cài đặt bình thường. Sau đó bạn vào trang này để tải chương trình gọi là RunAsDate bản mới nhất.
    Code:
    http://www.nirsoft.net/utils/runasdate.zip
    Các bạn cứ quét virus thoải mái, có thể vào VirusTotal.com để quét trực tuyến.

Xong rồi giải nén ra 1 thư mục rồi chạy file RunAsDate.exe
    Rồi bấm nút Browse, chỉ tới thư mục cài đặt AntiARP rồi chọn file AntiARP.exe
    Xong rồi ko chọn Run chọn Create Desktop Shortcut, nhớ gõ cho nó cái tên.

Sau đó bạn bấm nút Start, tìm trong mục Programs hoặc All Programs thấy mục Startup thì nhấp phải lên nó chọn Explore, rồi Cut cái Shortcut mới tạo ở ngoài Desktop paste vô trong thư mục Startup.

Quan trọng nhất bạn phải nhớ mở cái Basic Options của AntiARP ra và bỏ dấu check trong ô vuông ở dòng cuối cùng ghi "Run at user logon".

Vậy là xong, khởi động máy lại là vĩnh biệt tụi Cut Net.

Sau 15 ngày ai bị báo hết hạn thì lên đây thông báo cho mình, mình sẽ giúp đỡ khắc phục cho. Còn máy mình thì xài hơn 15 ngày rồi, chưa gặp trục trặc gì cả.

2. The Following 2 Users Say Thank You to Sôngôku For This Useful Post:

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu