Kết quả 1 đến 2 của 2
    lasomot Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    3

Máy tính ko nghe nhạc đc từ trang web

idconline
    hiện tại máy tính của mình ko nghe đc nhạc từ các trang web như mp3.zing,nhaccuatui.com...khi vào các trang khác như youtube...để coi video thì video vẫn chạy nhưng ko có tiếng. Các bài nhạc nghe trên máy tính vẫn có loa bình thường, ah yahoo nếu mà có người buzz cũng ko thấy có tiếng luôn
    Mình đã cài lại flash, và driver nhưng vẫn ko hiệu quả...bác nào có kinh nghiệm giải quyết dùm mình với
    Mình xài Win7 Pro, dạo này dưới thanh taskbar biểu tượng Sync Center cũng xuất hiện mà ko biết vì sao,......
    ~x(

Jimmy_dn90's Avatar
    Jimmy_dn90 Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Đang ở
    Danang City, VN
    Thanks
    4,294,967,295

Re: Máy tính ko nghe nhạc đc từ trang web

theo như bạn miêu tả thì cái này có thể ko xuất phát từ lỗi driver âm thanh, còn nghe nhạc đâu thì cũng như nhau, đâu nhất thiết phải trên web

theo mình nghỉ, việc ứng dụng này nghe đc âm thanh, ứng dụng kia ko nghe đc, có thể bạn đã tùy chỉnh trong phần volumn rùi

bạn ktra lại thử nhé: dưới góc bên phải màn hình, kick vào hình cái loa Speaker, hiện lên cột volumn, bạn kick vào Mixer, nó hiện lên các volumn của các ứng dụng trong máy, bạn ktra xem đã mute các ứng dụng như là web Firefox, hoặc application Yahoo chăng?

thử ktra xem nhé!

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu