Kết quả 1 đến 12 của 12
    ghost0bk Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    2

152 Windows XP SP3 OEM SATA Drivers-Acer , Dell , HP-Compaq , Sony , Toshiba Windows XP

idconline

Windows XP SP3 OEM SATA Drivers
    Code:
    Windows XP SP3 OEM Acer , Dell ,  HP-Compaq , Sony , Toshiba , SATA Drivers
    windows_xp_professional_with_service_pack_3_x86_cd  _Acer.iso | 664 928  256 bytes
    windows_xp_professional_with_service_pack_3_x86_cd  _Dell.iso | 664 928  256 bytes
    windows_xp_professional_with_service_pack_3_x86_cd  _HP.iso | 664 928  256 bytes
    windows_xp_professional_with_service_pack_3_x86_cd  _Sony.iso | 667 860  992 bytes
    windows_xp_professional_with_service_pack_3_x86_cd  _Toshiba.iso | 6830  272 bytes
    windows_xp_professional_with_service_pack_3_x86_cd  _SATA.iso | 625 803  264 bytes

No activation needed, all of SATA drivers

Support for:
    Acer, Dell, HP-Compaq, Sony, Toshiba.
    Intel Sata Drivers
    This windows is activated
    Automatic Install
    OEM key intergated! No Product Key Is Needed! No activation needed for each laptop!
    Install without serial (Click "Next" when ask`s for serial)

This is an exact copy of my bootable OEM disk that just I just ordered as a replacement for my scratched reinstallation disk, as shown in the photo. It is a PERFECT copy of Dell Windows OEM XP PRO SP3, 32Bit, and nothing has been added or removed. ON DELL COMPUTERS, it does not need a key during installation or after and it is self activating >>> A TRUE OEM COPY. The image was made with ImgBurn 2.4.4.

You must perform a clean install with this disk.
    This is a OEM version of Windows XP PRO SP3. No serial or activation is needed on Dell Computers. You may have problems installing this on PC’s that have SATA HDD’s.

You will be able get all Windows Updates without the need of a crack or patch. You will also be able to use all Microsoft software that requires the WGA check and valid serial verification. You can always use one of the numerous "key finders" available to find your actual "key" after installation. It is the OEM XP Pro bulk key.

Use ImgBurn, CDburnerXP, Nero, UltraISO, Daemon Tools, etc., to burn the ISO to DVD. I prefer ImgBurn to ensure high quality, file integrity and bootability with its "Verify" function during the burn process.

Code:
    Pass Part10=Update24h.com
    Download tất cả về và giải nén ra.Các bạn sẽ đc CD Windows XP Sp3 OEM theo list ở trên và 1 bản XP OEM gốc nhưng đã có Key kèm theo

2. The Following 3 Users Say Thank You to ghost0bk For This Useful Post:

vc321st Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    0

Re: Windows XP SP3 OEM SATA Drivers-Acer , Dell , HP-Compaq , Sony , Toshiba Windows

bạn ơi bản win máy khi mình cài máy xong mình cài driver nó bị dump màn hình xanh , đó là lổi của win hay là lổi của đĩa driver

lts135 Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    0

Re: Windows XP SP3 OEM SATA Drivers-Acer , Dell , HP-Compaq , Sony , Toshiba Windows

Lần sửa cuối bởi lts135, ngày 22-07-2011 lúc 11:26 AM.

ThienMaBinhAnS2 Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vc321st Xem bài viết
    bạn ơi bản win máy khi mình cài máy xong mình cài driver nó bị dump màn hình xanh , đó là lổi của win hay là lổi của đĩa driver
    Lỗi dump màn hình xanh là do 2lý do.
    1. Driver ko chuẩn.
    2. Cài nhiều pm diệt virus lẫn lộn trong 1máy.

khaiphuong_nd Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    1

đĩa win này có tích hợp SATA ko nhỉ?:d

Kjt_9k Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi khaiphuong_nd Xem bài viết
    đĩa win này có tích hợp SATA ko nhỉ?:d
    Mình cũng có cùng câu hỏi như bạn này
    Ruốt cuộc là trong từng bản Win cho từng dòng máy có t.h SATA k bạn? Sao lại có thêm 1 bản ISO là WinXP3 SATA là sao nhỉ? Mình gà nên k hiểu lắm

BlackBerry Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    37

Ai đó gải thích sự lợi hại của bản này với, hic mình gà tiếng Anh

lepoka Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    4

cài bản OEM Dell xong thi` hiện ra thông báo 30days Activation <<<< @@ <<< buồn như con chuồn chuồn << chủ topic xem lai dùm nhé << tks all !

nghiepduclub's Avatar
    nghiepduclub bây giờ đang trực tuyến Trial Moderator
    Đang ở
    Bánh Mì Thịt
    Thanks
    109

có bác nào giải thích cho Em hiểu vì sao lúc em cài bản windows xp em down & kiểm tra đúng mã sha1 trên của technet nhưng khi cài vào đến đoan nhấn

continue xong sau đó nhấn F8 thì máy tự động tắt thì như vậy là bị vấn đề gì vậy mấy Bác ??

Con Lap của Em hãng Dell 4030 inspiron

Đến bjo` Em vẫn chưa cài được windows xp sp3 cho máy buồn quá đi, mấy Bác giúp em vấn đề này với .........
    Lần sửa cuối bởi nghiepduclub, ngày 18-11-2011 lúc 11:18 PM.

nghiepduclub's Avatar
    nghiepduclub bây giờ đang trực tuyến Trial Moderator
    Đang ở
    Bánh Mì Thịt
    Thanks
    109

Em có kiểm tra mã SHA1 của mấy bản trên ko đúng với bản gốc của Windows mã SHA1 của gốc windows là

SHA1: 1C735B38931BF57FB14EBD9A9BA253CEB443D459
    MD5: f424a52153e6e5ed4c0d44235cf545d5
    CRC: FFFFFFF

tại sao mấy bản trên ko có mã sha1 như vậy ??

tarzan2010's Avatar
    tarzan2010 Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nghiepduclub Xem bài viết
    Em có kiểm tra mã SHA1 của mấy bản trên ko đúng với bản gốc của Windows mã SHA1 của gốc windows là

SHA1: 1C735B38931BF57FB14EBD9A9BA253CEB443D459
    MD5: f424a52153e6e5ed4c0d44235cf545d5
    CRC: FFFFFFF

tại sao mấy bản trên ko có mã sha1 như vậy ??
    Pm yahoo mr.trung91 tui giải quyết cho

khvtruong Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vc321st Xem bài viết
    Chắc là bạn cài cho laptop ?!
    Bạn hãy download bản windowns sata về rồi bun ra CD để cài. Chắc chắn sẽ được.
    Chúc bạn thành công !!

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu