Kết quả 1 đến 7 của 7
    nguahoang_levan Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    9

152 HELP ME...Xin phần mềm làm video tặng SINH NHẬT bạn~.~

idconline
    help me là help me ......bạn nào biết phần mềm hay ebook nào dạy làm clip hay video để tặng cho bạn bè hay người thân thì send cho mình cái được không....Hiện giờ mình đang rất cần gấp vì sắp tời sinh nhật ngươi bạn thân thiết của mình zồi nên mình muốn tự tay làm một clip gồm những lời chúc của mọi người để làm thành đĩa gửi người bạn già đấy .Nên bạn nào có phầm mềm như thế thì chia sẻ cho mình với nhé hay ai đã từng làm zoi thì có thể chỉ bảo giúp mình được không vì đang cần gấp nên mọi người giúp mình nhé,cảm ơn nhiều :thienthan:

Bạn nào có phần nào mềm tạo kỹ xảo điện ảnh cho video không cho mình xin với. Phải tạo được kỹ xảo kiểu như ra trưởng trong phim trưởng ý.\/\/\/

Thanks
    9

100 Ðề: 20 DVD PhotoShopCafe-Bộ sưu tập đầy đủ nhất

wow...đúng là bộ DVD photoshop thật hoành tráng...nhưng có bạn nào hay chủ topic biết phần mềm hay video dạy tạo một clip để tặng cho người thân và làm clip tặng sinh nhật bạn đấy,sắp tới sinh nhật người bạn thân của mình zoi nên mình muốn làm một clip gồm tổng hợp những lời chúc của mọi người đến người bạn thân đấy.Nên mình đang tìm phần mềm để có thể chỉnh sửa và ***g các đoạn clip thành một video để burn ra đĩa nhưng lại không biết phần mềm nào cả,vì vậy bạn nào từng làm zoi hay có ebook or DVD dạy làm thì gửi cho mình nhé.cảm ơn nhiều

3. The Following User Says Thank You to nguahoang_levan For This Useful Post:

bigthree's Avatar
    bigthree Đang Ngoại tuyến Thành viên năng động
    Đang ở
    Elf's forest
    Thanks
    134

Ðề: HELP ME...Xin phần mềm làm video tặng SINH NHẬT bạn~.~

[TUT with softvnn] Hướng dẫn sử dụng Proshow Producer
    Code:
    http://softvnn.com/forum/showthread.php?t=65032

5. The Following 3 Users Say Thank You to bigthree For This Useful Post:

buitiendat Đang Ngoại tuyến Thành viên Softvnn
    Thanks
    271

Không, theo mình thì nên dùng Wondershare Flash Slideshow Builder. Nó không tạo file video nhưng tạo file exe, chạy trực tiếp trên flash, và cũng nhẹ nữa. Khuynh hướng của nó đơn giản nhưng hiệu quả, chèn flash vào cũng được. Nên dùng nó hay hơn, nhưng nhớ mày người xem phải cải flash player của adobe trước nhé. Thử đi rồi hiểu. Xin lỗi không có link ở đây, đang ở ngoài quán.

7. The Following User Says Thank You to buitiendat For This Useful Post:

nghiepduclub's Avatar
    nghiepduclub Đang Ngoại tuyến Thành viên năng động
    Đang ở
    Bánh Mì Thịt
    Thanks
    100

nghe nói Bác
    il0vesoftvnn có nhiều soft làm kỹ xảo video lắm mà, chỉ cho mọi người đi, có cái soft nào của hãng nào chuyên làm kỹ xảo video ko Bác??( ngoài uled video studio, powerdriect 8)

Còn loại nào nữa ko ? mấy bác cho vài cái soft cao cấp hơn loại này đi, mình cũng đang cần
    Lần sửa cuối bởi nghiepduclub, ngày 17-06-2010 lúc 08:40 PM.

bigthree's Avatar
    bigthree Đang Ngoại tuyến Thành viên năng động
    Đang ở
    Elf's forest
    Thanks
    134

Adobe After Effects là một trong số đó , phần mềm pro thì nhiều nhưng cấu hình để thích hợp sài các phần mềm đó ko phải ai cũng có đâu

Thanks
    9

cảm ơn mọi người đã vào góp ý @.@..........theo mình thấy thì dùng Proshow Producer không hay bằng Proshow Gold thì phải,theo như nhiều đánh giá của người dùng........đúng là nhiều phần mềm quá loạn hết cả lên @.@.....hiện tại mình đang thử sử dụng CyberLink PowerDirector,thấy cũng hay và nhiều ừng dụng dễ sử dụng nhưng chắc không bắng đượ Proshow

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu