Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 37
    Catalunya Đang Ngoại tuyến
    Super VIP Members
    Đang ở
    D05CNTT1 -PTIT
    Thanks
    4,294,967,295

Sticky Note ver.9 build 25

idconline

StickyNote 9.0
    là chương trình tạo ghi chú ảo phổ biến nhất trên thế giới, và là chương trình duy nhất cung cấp ghi chú 3D, giống như nó được dán trực tiếp lên màn hình của bạn vậy!

Bạn có nhiều thông tin cần nhớ hơn bao giờ hết?Mật khẩu?Số điện thoại? Tin nhắn? Ý tưởng? Quản lý những thông tin này một cách hiệu quả rất quan trọng đối với bạn. StickyNote cung cấp một giải pháp dễ dùng, cả ở nhà và tại công sở.

Chức năng:

* Tạo ghi chú 3D trên màn hình desktop với 1 click.
    * Đính ghi chú vào tài liệu hay chương trình. Những ý tưởng quan trọng hay mật mã theo cách này sẽ không bao giờ bị mất.
    * Chuyển ghi chú trực tiếp thông qua Internet. Một cách dễ dàng để đảm bảo những tin nhắn qua điện thoại được chuyển đến mà bạn không cần phải rời khỏi chỗ. Ghi chú sẽ hiện theo dạng popup trên màn hình người nhận
    * Thiết lập cảnh báo. Bạn có thể thiết lập ghi chú xuất hiện tại những thời điểm nhất định để nhắc bạn các sự kiện quan trọng. Bạn thậm chí có thể thiết lập các ghi chú xuất hiện định kỳ.
    * Bảo vệ bằng mật khẩu các ghi chú. Bạn không cần phải lo lắng các thông tin của mình bị người khác xem
    * Tùy biến ghi chú của bạn. Với StickyNote, bạn có thể thay đổi màu và bố cục của ghi chú của bạn
    * Đồng bộ hóa ghi chú của bạn với Microsoft Outlook, máy Palm của bạn hay các PDA khác. bạn có thể mang ghi chú của bạn đến bất kỳ nơi nào bạn đến.

Yêu cầu hệ thống:

* Windows 95, 98, ME, NT, 2000 or XP
    * Pentium 233MHz or better
    * 48 MB RAM
    * 16 MB đĩa cứng còn trống
    * Internet (recommended)
    * 3D video card (recommended)

Dịch bởi alienznus softvnn.com

StickyNote 9.0 is the most popular virtual notes program in the world, and is the only program to offer photo-realistic 3D notes�they look just like physical stickies left on your monitor!

You have more information to remember than ever. Passwords. Phone numbers. Messages. Ideas. Managing this information efficiently is important to your productivity. StickyNote provides an easy solution, both at home and at the office.

Features:

* Create photo-realistic 3D notes on your desktop with a single click.
    * Attach notes to documents or programs. That way important ideas or passwords will never be lost.
    * Pass notes instantly over the Internet. An easy way to make sure phone messages are delivered in the office without ever leaving your chair. Notes pop up right on the recipient's computer screen.
    * Set alarms. You can set notes to appear at specific times to remind you of important events. You can even set the notes to appear periodically.
    * Password-protect notes. You don't have to worry about your personal information being seen by others.
    * Customize your notes' look and feel. With StickyNote, you can change the color and texture of your notes.
    * Synchronize your notes with Microsoft Outlook, your Palm handheld or other PDAs. Now you can carry your notes with you wherever you go.

System Requirements:

* 48 MB RAM
    * 16 MB hard disk space
    * Internet (recommended)

Homepage - Trang Chủ

File Size:4,6Mb

Download full version - Tải về bản đầy đủ

hoainamlyf Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Đang ở
    dưới bầu trời,trên mặt đất,Bên trái là sân OldTrafford,bên phải là nhà PhiPhi
    Thanks
    87
    cái này thấy cũng ngộ.Vừa trang trí màn hình vừa nhắc nhở sự kiện.Tải về để nhắn tin tìm trẻ lạc mới được:133:
    ^_^ ^_^ ^_^ ^_^
    I love:
    +Manchester United
    +CrystalLiuYiFei
    +Rock
    +*..T.N..*
    :134: ~x( :178: :hopital: :46: :grr:
    love_crystal_liuyifei@yahoo.com
    [SIGPIC][/SIGPIC]

3. The Following User Says Thank You to hoainamlyf For This Useful Post:

red_strike's Avatar
    red_strike Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    139
    Thanks về nhà dán để ghi chú mới được !
    Cái này best nhất thì khỏe rùi khỏi phải chọn lựa ! ~x(

ozikono Đang Ngoại tuyến Thành viên Softvnn
    Thanks
    24
    Cái này rất đẹp nhưng khổ nỗi làm cái com chạy ì ạch như xe lu

Catalunya Đang Ngoại tuyến
    Super VIP Members
    Đang ở
    D05CNTT1 -PTIT
    Thanks
    4,294,967,295
    mình đang dùng cái này,crack rất tốt,bank copy vào thư mục cài đặt rùi chạy file patch là ok

máy mình vẫn chạy vù vù mà,chắc máy bạn cài nhiều chương trình quá mới ì ạch thui

7. The Following User Says Thank You to Catalunya For This Useful Post:

mavantai83 Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    19
    Hay thật, nó cảm giác cho mình thấy mới mẽ hơn sau một mớ tài liệu hay công viêc cần nhớ.

9. The Following User Says Thank You to mavantai83 For This Useful Post:

tronganhmn Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    0
    cái này dùng nhắc nhở các em bé không biết vi tính thì hay đấy nhỉ. Dùng để tạo ghi chú các file mình lưu ở đâu thì hay phết, như người khác muốn tìm flie nhạc thì chỉ cần nhìn vào ghi chú là ok:51:

simonetdh Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    0
    Các bác ơi cho em hỏi một chút nó có cho gõ tiếng việt được không. em thử trên máy công ty dùng win tiếng nhật nên không gõ được. bác nào thử rồi cho ý kiến đi. cái này quả thật là rất hay đó

Please Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    1
    Trước đây mình có xài cái sòt này rồi nhưng bi giờ xài CPU mới tìm hoài bi giờ mới thấy !! Thank Bro nha !!!!!!!

beyeuai Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    73
    Bạn có thể chỉ cho mình cách cài đặt chương trình đc ko? Mình crack ko được , nó đòi mình mua bản quyền ac acc.....

hdt
    hdt Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    2
    Trích dẫn Gửi bởi catalunya Xem bài viết
    StickyNote 9.0[/B] là chương trình tạo ghi chú ảo phổ biến nhất trên thế giới, và là chương trình duy nhất cung cấp ghi chú 3D, giống như nó được dán trực tiếp lên màn hình của bạn vậy!
    Cám ơn bạn, nhưng khi mình cài, mình chạy file patch rồi mà vẫn bị báo là chỉ sử dụng trong 15days. Hướng dẫn mình cách cài để unlock được phần mềm này với nhé. Rất cám ơn bạn

interwar1283 Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Đang ở
    Home
    Thanks
    0
    Cám ơn nhiều nhé, cái này vừa tiện dụng vừa trang trí rất đẹp, có tiếng việt.

interwar1283 Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Đang ở
    Home
    Thanks
    0
    Cái này dùng pass thế nào vậy, cách đính ghi chú vào tài liệu và trương chình nữa. có bác nào biết chỉ giúp với nhé. Cám ơn nhiều !

hong_chang_min Đang Ngoại tuyến Thành viên Softvnn
    Thanks
    46
    chẳng hiểu sao trước kia mình có dùng cái chương trình này nhưng sau khi cài lại máy nó lại không hoạt động được,tạo ra cái new note rồi mà ko thể nào viết lên được nút 3 nút ok cancel và help ko hoạt động
    Cuộc đời tuy dài thế
    Năm tháng vẫn đi qua...

coctimtrau Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Đang ở
    Hanoi
    Thanks
    48

Rất hữu ích

Trích dẫn Gửi bởi catalunya Xem bài viết

StickyNote 9.0
    là chương trình tạo ghi chú ảo phổ biến nhất trên thế giới, và là chương trình duy nhất cung cấp ghi chú 3D, giống như nó được dán trực tiếp lên màn hình của bạn vậy!

Bạn có nhiều thông tin cần nhớ hơn bao giờ hết?Mật khẩu?Số điện thoại? Tin nhắn? Ý tưởng? Quản lý những thông tin này một cách hiệu quả rất quan trọng đối với bạn. StickyNote cung cấp một giải pháp dễ dùng, cả ở nhà và tại công sở.

Chức năng:

* Tạo ghi chú 3D trên màn hình desktop với 1 click.
    * Đính ghi chú vào tài liệu hay chương trình. Những ý tưởng quan trọng hay mật mã theo cách này sẽ không bao giờ bị mất.
    * Chuyển ghi chú trực tiếp thông qua Internet. Một cách dễ dàng để đảm bảo những tin nhắn qua điện thoại được chuyển đến mà bạn không cần phải rời khỏi chỗ. Ghi chú sẽ hiện theo dạng popup trên màn hình người nhận
    * Thiết lập cảnh báo. Bạn có thể thiết lập ghi chú xuất hiện tại những thời điểm nhất định để nhắc bạn các sự kiện quan trọng. Bạn thậm chí có thể thiết lập các ghi chú xuất hiện định kỳ.
    * Bảo vệ bằng mật khẩu các ghi chú. Bạn không cần phải lo lắng các thông tin của mình bị người khác xem
    * Tùy biến ghi chú của bạn. Với StickyNote, bạn có thể thay đổi màu và bố cục của ghi chú của bạn
    * Đồng bộ hóa ghi chú của bạn với Microsoft Outlook, máy Palm của bạn hay các PDA khác. bạn có thể mang ghi chú của bạn đến bất kỳ nơi nào bạn đến.

Yêu cầu hệ thống:

* 48 MB RAM
    * 16 MB đĩa cứng còn trống
    * Internet (recommended)

Dịch bởi alienznus softvnn.com

StickyNote 9.0 is the most popular virtual notes program in the world, and is the only program to offer photo-realistic 3D notes�they look just like physical stickies left on your monitor!

You have more information to remember than ever. Passwords. Phone numbers. Messages. Ideas. Managing this information efficiently is important to your productivity. StickyNote provides an easy solution, both at home and at the office.

Features:

* Create photo-realistic 3D notes on your desktop with a single click.
    * Attach notes to documents or programs. That way important ideas or passwords will never be lost.
    * Pass notes instantly over the Internet. An easy way to make sure phone messages are delivered in the office without ever leaving your chair. Notes pop up right on the recipient's computer screen.
    * Set alarms. You can set notes to appear at specific times to remind you of important events. You can even set the notes to appear periodically.
    * Password-protect notes. You don't have to worry about your personal information being seen by others.
    * Customize your notes' look and feel. With StickyNote, you can change the color and texture of your notes.
    * Synchronize your notes with Microsoft Outlook, your Palm handheld or other PDAs. Now you can carry your notes with you wherever you go.

System Requirements:

* 48 MB RAM
    * 16 MB hard disk space
    * Internet (recommended)

Homepage - Trang Chủ

File Size:4,6Mb

Download full version - Tải về bản đầy đủ
    Rất cám ơn đã share, chương chình này quả thật rất hữu ích đối với những ng có tính hay quên như minh.

19. The Following 2 Users Say Thank You to coctimtrau For This Useful Post:

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu