Kết quả 1 đến 4 của 4
    softvnn59 Đang Ngoại tuyến
    Tử sĩ
    Thanks
    0

152 Mosquitorepel phần mềm đuổi muỗi bằng pc

idconline
    Mosquitorepel phần mềm đuổi muỗi bằng pc

Mosquitorepel phần mềm đuổi muỗi bằng pc hiệu quả.Chương trình sẽ phát ra những tần số âm thanh xua đuổi muỗi - gián - kiến và có thể làm cho chúng mất khả năng sinh sản.
    Tính năng :
    * Đuổi muổi trong bán kính 2m
    * Chức năng tùy chỉnh thời gian buzz ( thời gian đuổi muổi )

Dung lượng : 80 Kb

Nguồn : Sưu tầm

Link down :

Code:
    http://shareflare.net/download/11734.112100dc5d1efce3cc5b5d518/MosquitoRepel.rar.html

2. The Following 2 Users Say Thank You to softvnn59 For This Useful Post:

Pandavn's Avatar
    Pandavn Đang Ngoại tuyến Thành viên năng động
    Thanks
    83

Ðề: Mosquitorepel phần mềm đuổi muỗi bằng pc

Hix ! Xài xong đau đầu hay mất khả năng sinh sản thì chít ! *_*
    Chia sẽ kiến thức để nhận được nhiều hơn những gì mình đã chia sẽ

4. The Following User Says Thank You to Pandavn For This Useful Post:

sailormoon_gIT Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    0

Đây là phản hồi của 1 ng` sau khi dùng thử

Em mới cài chương trình,

Tối nay ngồi khuya nên nhân tiện kiểm tra thử, để tăng tính chính xác thì em quyết định ăn mặc theo phong cách Tây Nguyên, ngồi im lặng theo dõi. Khởi động chương trình, một vài phút, có vẻ như sau khi xem xét tình hình chiến thuật thì một vài em muỗi đã lân la bay đến, sau đó thì một số em muỗi khác thấy ngon ăn nên tiếp tục bay đến dự tiệc, vừa ăn vừa rung đuồi nữa mới oách chứ,

Chương trình vẫn hoạt động, nhưng ko hiểu sao mấy em muỗi vẫn nhởn nhơ ăn uống, khoảng gần 10 phút sau, mãi vẫn thấy các em ấy chén tung tăng, bực mình em chưởng cho mấy phát, vậy mà chỉ tiêu được có một em, sau đó bật quạt lên, gió bay tứ tung nên các em ấy lẻn hết đi chỗ khác, vừa đi vừa cười hí hí nữa,

Bước đầu kết luận là phần mềm hoạt động chưa hiệu quả, chỉ hiệu quả khi kèm theo một cái quạt to đùng bên cạnh,

Điều đáng nói nữa là mấy con muỗi nhà em có vẻ toàn là xx, vì thấy nó vừa ăn vừa tám chuyện lung tung hết

thientai_kt Đang Ngoại tuyến Thành viên Softvnn
    Thanks
    19

Trước đây đã dùng thử phần mềm này, chả hiệu quả tẹo nào
    Rất chi là inh tai, nhất là trong dêm tối. Thiệt hại hôm thử nghiệm là một đống xác muỗi to bự (do chính tay đập), còn chả thấy con nào bay gần vào rồi lại bay ra cả
    :178::178::178::178::178:

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu