Kết quả 1 đến 2 của 2
    sale789 Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    0

Hướng dẫn dạy học tài liệu vray render Vray 3d Max , học 1 Buổi làm được ngay (HCM)

idconline
    Bạn đam mê sáng tác ảnh NỘI THẤT + NGOẠI THẤT, giàu trí tưởng tượng một không gian xinh xinh
    Bạn đang làm trong Công Ty thiết kế hay thầu xây dựng… Bạn muốn xuất ảnh 3D max nội thất - ngoại thất gióng như hình chụp thật đẹp như người ta ư, làm mấy năm rồi vẫn chưa làm được ah, mà ko ai hướng dẫn dạy render vray, tìm hiểu trên Net đến bao giờ xong !

+ Thật nóng lòng, làm sao tăng lương 3 > 7tr bây giờ
    + Điều kiện bạn phải biết: Dựng hình sơ sơ + vật liệu + ánh sáng (mình chỉ thêm các vấn đề về max + autocad, có thể giúp bạn dựng một nội thất - ngoại thất và xuất ảnh xong, chỉ mất 1 ngày là xong)
    + Phí hướng dẫn chiếm tỉ lệ rất nhỏ, bạn đừng lo ngại, việc rắc rối mất nhiều thời gian sẽ giải quyết được ngay, hãy alô cho mình 0977.246.091 Mr.Huy
    + Nơi học Cách cầu (Nguyễn Tri Phương Q5 ) 500m, Bạn ở xa, sẽ được hướng dẫn từ xa qua Net, ĐT . . . ,Truyền đạt trực tiếp, tận tình, ngắn gọn, học là hiểu, hiểu để làm. Vài tuần vài tháng sau còn thắc mắc vẫn được hướng dẫn….
    +Thời gian học tự do, linh hoạt, Bạn tự chọn thời gian rãnh alo cho mình.
    +Chỉ cần học 1 Buổi đầu tiên đảm bảo về tự làm được vray ngay, chất lượng hơn hẳn
    Có tặng kèm CD: Phần mềm chuyên ngành, vật liệu, ánh sáng, Cài đặt tự động, plugins, software Vray, Thư viện, Bài tập Thực hành,…. +Chương trình cho máy bạn render nhiều ảnh góc qua đêm máy sẽ tự tắt
    Có thể xem và làm thử Dowload file dưới đây:
    http://www.mediafire.com/?sharekey=e...53f2c63172e928
    Hoặc:
    http://www.4shared.com/dir/18794486/..._khaoVRAY.html

*******************&&&****&&&*******************
    Tel : 0977.246.091- 08. 9541788 gặp Mr. Huy
    Email: SaLe789@yahoo.com.vn
    Nick chat YIM “ SaLe789”
    -- DongABank ID: 010 363 0388
    -- ViettinBank ID: 711A 2116 8844
    *******************&&&****&&&*******************

• HỌC 3D max HỌC Vray Dạy Vray Dạy 3Ds max download soft Vray tài liệu vray tài liệu học 3d max ebook cài đặt huong dan vray render tai lieu 3d max Setting vật liệu 3dmax vray xuất ảnh như chụp học 1 buổi đầu đảm bảo về tự chạy vray ra ảnh chất lượng ngay, Autocad Autocad Adobe Photoshop Adobe Photoshop Adobe Illustrator Adobe Illustrator SketchUp SketchUp CorelDRAW CorelDRAW Autodesk Revit Autodesk Revit Revit Revit windows windows 3D Studio 3D Studio

2. The Following 2 Users Say Thank You to sale789 For This Useful Post:

lampard_52kd Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    5

Ðề: Hướng dẫn dạy học tài liệu vray render Vray 3d Max , học 1 Buổi làm được ngay (HC

ở HN sao học được bây h

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu