Trang 1 của 6 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 89
    cò lã Đang Ngoại tuyến Thành viên Softvnn
    Thanks
    31

156 Active Windows 7 RTM 100% - Update Thoải Mái

idconline

Nhìn hình bên trên là năm 2050 ! sau khi chạy 5 tiếng đồng hồ không hề có sự cố...Chẳng lẽ active được rồi sao ???!!! He ! he ! không còn nghi ngờ gì nữa active thành công 100% - update cực sướng !

Bây giờ anh em chúng ta có thể an tâm tận hưởng windows 7 rồi ! khỏi phải lo nơm nớp đến kì hạn thì lại bị restart 2 tiếng 1 lần.

Bản windows 7 RTM thì các bác có thể tải bằng cách search trên diễn đàn (tua đi tua lại chật nhà lắm !)

Active Windows 7 RTM:

1. Chạy file WOW7RTM, restart lại máy.
    2. Chạy file OEMSLIC.
    3. Chạy file Active7RTM.(Vì là tiếng Trung nên Font chữ bó chiếu anh em chọn dòng ở giữa ấy)

Giờ thì các bác chỉ việc tận hưởng thôi ! he ! he !

Link Mediafire :

Tại đây

Đảm bảo Active 100 % - Hẹn gặp bác Windows 8 thôi !

Để chứng thực tui chụp ngay mấy cái hình cho các bác xem !

Trước khi active:

Sau khi active:

Để kiểm tra xem đã active thành công chưa:

1. Vào Computer/ properties.
    2. Vào Run gõ Winver
    3. Vào Run gõ slmgr.vbs -dlv

*Quá trình active cần thực hiện trên tài khoản thuộc nhóm administrators (anh em lưu ý cho).

Nếu hiện ra như hình trên thì các bác đã thành công rồi đó ! Chúc may mắn !

Thành thật xin lỗi tới các anh em với cái tool lần trước, mặc dù active thành công nhưng nó vẫn hết hạn. Lần nay xin mạn phép sửa đổi lại ! để anh em có được cách active tốt nhất mà không phải mất nhiều công sức ! Anh em nào lần trước lỡ active thì chỉ cần active lại với 3 bước này thôi. Không cần phải cài lại máy đâu !
    Xin chân thành cảm ơn tới các anh em đã cùng nhau đóng góp ý kiến ! Nhờ có những đóng góp ý kiến của anh em mà chúng ta mới có được sản phẩm hoàn thiện !
    Thân chào anh em softvnn ! Chúc một ngày tốt lành !
    Lần sửa cuối bởi cò lã, ngày 11-08-2009 lúc 09:15 PM. Lý do: Active 100 % Update thoải mái !
    :51:

nafarockman Đang Ngoại tuyến Thành viên Softvnn
    Thanks
    4,294,967,289

Ðề: Active Windows 7 RTM 100% - Update Thoải Mái

ai có can đảm check lại rùi báo cho anh em biết với

Thanks
    31

Bảo đảm hàng xịn 100%, đã test bảo đảm an toàn tuyệt đối. Đặc biệt tool mới này không sỏ lá như thằng vista là can thiệp vào quá trình boot, không chứa mã độc, virus, spyware. Không chơi tool China. Đây chính là khóa kích hoạt do chính những nhân viên tốt bụng từ trong Microsoft tạo ra ! he ! he !
    Lần sửa cuối bởi cò lã, ngày 07-08-2009 lúc 05:56 PM.

quocthangitc Đang Ngoại tuyến Thành viên Softvnn
    Thanks
    93

bẻ được không thì không biết vì mình chưa có cài Win seven để test, nhưng mà cho ae một cái ảnh mình vừa chạy

playboy6006's Avatar
    playboy6006 Đang Ngoại tuyến .: Mỹ Hầu Vương :.
    Đang ở
    ♥ Đảo Khỉ ♥
    Thanks
    666

Trích dẫn Gửi bởi cò lã Xem bài viết
    Bảo đảm hàng xịn 100%, đã test bảo đảm an toàn tuyệt đối. Đặc biệt tool mới này không sỏ lá như thằng vista là can thiệp vào quá trình boot, không chứa mã độc, virus, spyware. Không chơi tool China. Đây chính là khóa kích hoạt do chính những nhân viên tốt bụng từ trong Microsoft tạo ra ! he ! he !
    ĐÃ CHECK!

Đây là toolkit 1.5 đã cũ mèm của thằng Orbit chứ có phải của "những nhân viên tốt bụng từ trong Microsoft" gì gì đâu? Cậu nổ hơi quá rồi đó! Đó là cái thứ nhất.

Cái thứ nhì tool này sử dụng phương pháp kích hoạt active cho bản RC chứ không phải cho bản RTM!!! Nhìn hình là thấy dòng chữ "Using RC activation method" to đùng kìa?

Cuối cùng ai mà xài thằng này là chỉ có cài lại windows 7 mới sử dụng được các tool active sau này. Vì dùng thằng này vẫn sẽ bị hết hạn vào ngày 03.02.2010 mà thôi.

Thôi nhé? Mọi người đừng tốn công download cái tool này về nữa.

Sorry anh bạn cò lã vì sự thật mất lòng này!

6. The Following 8 Users Say Thank You to playboy6006 For This Useful Post:

aznblack Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    6

mình cũng đang định nói thì.....playboy nói mất rồi.... ông này nổ trên tầng cây số...pó tay

ty_khuong Đang Ngoại tuyến Thành viên Softvnn
    Thanks
    295

mí cái này gặp mí cái custom build thì sao mí bác nó có work kô thx

Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi playboy6006 Xem bài viết
    ĐÃ CHECK!

Đây là toolkit 1.5 đã cũ mèm của thằng Orbit chứ có phải của "những nhân viên tốt bụng từ trong Microsoft" gì gì đâu? Cậu nổ hơi quá rồi đó! Đó là cái thứ nhất.

Cái thứ nhì tool này sử dụng phương pháp kích hoạt active cho bản RC chứ không phải cho bản RTM!!! Nhìn hình là thấy dòng chữ "Using RC activation method" to đùng kìa?

Cuối cùng ai mà xài thằng này là chỉ có cài lại windows 7 mới sử dụng được các tool active sau này. Vì dùng thằng này vẫn sẽ bị hết hạn vào ngày 03.02.2010 mà thôi.

Xin lỗi U mình xin khẳng định với bạn không kích hoạt bằng key RC mà chính bằng key xịn hẳn hoi, thời gian sử dụng là mãi mãi ! :46:

playboy6006's Avatar
    Đang ở
    ♥ Đảo Khỉ ♥
    Thanks
    666

Xin lỗi U mình xin khẳng định với bạn không kích hoạt bằng key RC mà chính bằng key xịn hẳn hoi, thời gian sử dụng là mãi mãi ! :46:
    Vui lòng vào Star Menu > Gõ vào ô Search chữ winver.exe xem có mãi mãi hay không?

Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi playboy6006 Xem bài viết
    ĐÃ CHECK!

Xin lỗi bác trước ! nhưng đảm bảo với bác không giống với toolkit 1.5 trước đây ! Tui cũng dùng thằng đó rùi, đúng như bác nói hết hạn 03.02.2010

Với em toolkit đặc biệt này thì là hàng xịn ở sau cùng, đã active thành công 100 % thưa bác ! :46:

Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi aznblack Xem bài viết
    mình cũng đang định nói thì.....playboy nói mất rồi.... ông này nổ trên tầng cây số...pó tay
    Bảo đảm hàng thật đã bẻ thành công ! không nổ nếu không phải mìn nhá !:133:

playboy6006's Avatar
    Đang ở
    ♥ Đảo Khỉ ♥
    Thanks
    666

Xin lỗi bác trước ! nhưng đảm bảo với bác không giống với toolkit 1.5 trước đây ! Tui cũng dùng thằng đó rùi, đúng như bác nói hết hạn 03.02.2010

Với em toolkit đặc biệt này thì là hàng xịn ở sau cùng, đã active thành công 100 % thưa bác ! :46:
    Giải thích giùm khi mở cái tool của cậu thì nó hiện ra như hình thì sao đây?

Chữ "Using RC activation method" nghĩa là gì vậy?

Thanks
    31

he ! he thưa bác: nó chỉ là cái vỏ thôi ! không tin thì bác active thử xem ! tui bảo đảm bằng danh dự của mình luôn !
    Với lại toolkit 1.5 cũ khi active u phải chọn cái logo của mấy cái hãng máy tính, nhưng lần này thì active 1 mạch(chỉ là mựon tạm vỏ để qua mặt cha Microsoft thui).
    Lần sửa cuối bởi cò lã, ngày 08-08-2009 lúc 11:28 AM.

quailan's Avatar
    quailan Đang Ngoại tuyến
    Super VIP Members
    Đang ở
    Saturn & Mercury
    Thanks
    1,550

Tool này được các anh em trong nhà bác Bill tạo ra đó nha ! không phải hàng china lởm mà mạng vẫn đồn đâu !
    Cái này có gì chứng thực vậy nếu vậy MICROSOFT bán Windows 7 cho ai, xin lời giải thích từ chủ nhân thôi
    Welcome to SOFTVNN to Relax, Download No Limit...
    PLS Thanks ! The Development of SVNN Depends On All Of You, Deep Profound Thank For ALL ^^ :love

Đời lãng tử phiêu du theo ngàn gió,
    chốn giang hồ sá gì lắm phong ba...

16. The Following User Says Thank You to quailan For This Useful Post:

Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi quailan Xem bài viết
    Cái này có gì chứng thực vậy nếu vậy MICROSOFT bán Windows 7 cho ai, xin lời giải thích từ chủ nhân thôi
    Đương nhiên họ bán cho người tiêu dùng trong đó có chúng ta ! Họ cố tình cho chúng ta để giữ được cái độc quyền của mình ( Bạn đang dùng hệ điều hành windows ???. Bạn nghĩ gì nếu bạn sử dụng hệ điều hành khác ???. Nếu dùng thì được khoảng bao lâu ??? ) Bạn cứ nghĩ thử đi, đây là phương thức làm ăn tinh ranh nên Microsoft luôn luôn đứng vững.Nhân tiện mình cũng thông báo 1 tin sốt dẽo cho ai thích key xịn: hiện tại đã có nguồn tin lấy key đăng ký từ một số kênh phân phối của Microsoft cho người việt với cái giá 350.000 VND :130:. Cái giá này khiến tui cũng định mua từ tháng trước nhưng đang xem xét lại tiền nong (nghèo mà ! he ! he!). Cho anh em vài cái key trong topic này để anh em test nhé ! Đỡ phải kêu tui lừa, mệt lắm ! Nếu muốn U có thể xin bác có nick ở trên topic để nhận được key xịn nhá !
    Lần sửa cuối bởi cò lã, ngày 08-08-2009 lúc 04:53 PM.

Trang 1 của 6 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu