Kết quả 1 đến 3 của 3
    Mr.APple Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    1

Cách chỉnh phím trên bàn phím acer

idconline
    Hiện tại mình đang dùng bàn phím acer Model No:6516-UV cũng từ khá lâu rồi. Bây giờ để ý ngoài các phím bình thường nó còn có 5 phím khác có vẻ như để mình tự set. Vậy cách set các phím đấy như thế nào, các bạn nào rành giải đáp cho mình.

desert's Avatar
    desert Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    29

Ðề: Cách chỉnh phím trên bàn phím acer

Bạn vào trang Acer.com tìm driver của bàn phím rồi cài để cho máy tính nhận được trình điều khiển của bàn phím. Sau khi cài xong bạn có thể vào phần tùy chỉnh bàn phím trong Control Panel để tùy chỉnh các nút đó, cũng có thể sẽ có phần mềm sau khi cài trình điều khiển của bàn phím đó để bạn chỉnh các phím chức năng của bàn phím.

GOOD LUCK!!!!!!

ragnarok94's Avatar
    ragnarok94 Đang Ngoại tuyến
    Old Staff
    Thanks
    540

Ðề: Cách chỉnh phím trên bàn phím acer

Trích dẫn Gửi bởi desert Xem bài viết
    Bạn vào trang Acer.com tìm driver của bàn phím rồi cài để cho máy tính nhận được trình điều khiển của bàn phím. Sau khi cài xong bạn có thể vào phần tùy chỉnh bàn phím trong Control Panel để tùy chỉnh các nút đó, cũng có thể sẽ có phần mềm sau khi cài trình điều khiển của bàn phím đó để bạn chỉnh các phím chức năng của bàn phím.

GOOD LUCK!!!!!!
    Với Acer thì nó có 1 chương trình riêng để điều chỉnh, ko cần vào Control PAnel đâu.....Hình như là cái App eSetting của Acer hay sao ấy.......
    Đã kí !

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu