Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 45 của 62
    muatoqua Đang Ngoại tuyến Thành viên Softvnn
    Đang ở
    trong sông
    Thanks
    9

Ðề: Hot God of war 2 đã chơi được trên pc

idconline
    Trích dẫn Gửi bởi Morpherus Xem bài viết
    các bạn giúp mình cái,mình gặp vấn đề chỗ video thằng giữ ngựa,đã thử cách patch kia rồi mà không thể nào qua được cứ bị đơ chỗ đó,đã config rất nhiều lần mà không được.Hic hic,ai qua được chỗ đó có thể cho mình nick chat để mình chuyển phần save bạn giúp mình qua đoạn video đó rồi save f1 lại cho mình,nếu được thanks rất nhiều.
    tôi cũng giống bạn, cứ nói chuyện xong rút đồ ra là đơ hình tiếng thì xoàng xoàng suốt, hic tưởng lỗi đĩa, đi ra hàng mượn đĩa cả cái đĩa 2 đĩa (chơi trên PS2 phá đảo bình thường) về burn lại ổ ảo chơi đi chơi lại 2 lần vẫn lỗi đứng hình ở đấy, không biết có phải lỗi của PCSX2 không, bro nào dùng bản nào ngon rồi post lên cho anh em dùng đi :37:

bocapxanhmcc Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    0

may bac pro chi giup em.em cay cai gia lap thi duoc rồi nhưng khi hiện hình lên thì cái tay ps3 nó lại không hoạt động.không làm được gì cả.chán quá.mong các pro chỉ giúp

letuanvu1204 Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    0

ai có phần cài của GOW 2 không cho tụi với

phuctuong Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    2

151 Ðề: Hot God of war 2 đã chơi được trên pc

Mấy bác ơi , cho em hỏi về cái game này , nó bị cái lỗi gì đó mà khi vào chơi game thì khung hình xung quanh biến mất hết như mũi tên trong hình này :

VÀ ĐÂY :

Tồi tệ hơn là không thấy BOSS lun

Ai biết chỉ em với , máy em cấu hình :
    Intel Core 2 Duo 2.8gz , Geforce 9400GT 512mb , Ram 2gb , ai biết chỉ với nhé , thanks nhiều
    Lần sửa cuối bởi phuctuong, ngày 12-02-2010 lúc 03:13 PM.

conmeobeophi Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Dna_polymelaza Xem bài viết
    Đoạn bị đứng phim là do lỗi đấy, cái này dùng patch khắc phục được, hình như suốt game có mí lần phim bị đứng thì phải , giải nén file này vào thư mục patch của pcxs2 sau đó vào lại pcxs2 vào patches chỉnh về bản patch của god of war 2 sau đó về mục misc để enable patch rồi vào lại game đoạn phim sẽ tua nhanh qua đoạn bị lỗi, tìm chỗ nào đó save rồi ra ngoài bỏ chọn enable patch để phim lại xem được bình thường.
    patch:
    Code:
    http://s19.galaxyz.net/data/4372767b7775757a/GOW2%20video%20fix.rar.glx
    Bạn ui..chỉ cụ thể đi...mình hok bik làm sao enable patch hết.... vào patches chỉnh về bản patch là sao ? Bấm vào nó có đc j đâu... vào misc bấm enable patch rùi cũng đứng...

heobibo Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    14

Mình đã làm đến bước Run CD/DVD nhưng trong Log Windows báo là Boot Error, System.cnf not found sau đó mình bị kẹt trong phần setup DVD Player luôn. Nó cứ bắt vào trong cái memory card chứ không cho chạy game.

Mình có search trên mạng thì được biết là do CD/DVD Plugin không đúng. Mình có down thử mấy cái plugin trên mạng nhưng không cải thiện được tình hình. Mọi người giúp mình với!

deptraitc1 Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    0

Chào các bác, cho em hỏi 1 chút ạ.
    Em đã làm theo hướng dẫn. Nhưng khi mở ra run CD/DVD thì lại báo lỗi là update directx. em down cái direct 9.0c về cài ra, nhưng nó vẫn báo lỗi như thế.
    Các bác chỉ cho em với, hu hu. thèm lắm rồi mà chưa chơi được.

Cấu hình máy em là core Quad 6600 : 2.4 Ram 4gb card rời ATI 512 DR3.

Em cảm ơn ạ.

deptraitc1 Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    0

HU HU, bác nào chơi được rồi, add nick em , cho em hỏi với.nick em là : trangiangktqd

congtuyenvip's Avatar
    congtuyenvip Đang Ngoại tuyến Thành viên Softvnn
    Thanks
    5

Nghe nói game này chơi hay lắm nhưng t tìm mãi mà ko thấy link download hoặc có link thi link bị delete or invalid hết rồi. Bác nào nhiệt tình cho xin link MF hoặc upload lên thì cho e xin!
    E xin thanks trước

congtuyenvip's Avatar
    congtuyenvip Đang Ngoại tuyến Thành viên Softvnn
    Thanks
    5

11. The Following User Says Thank You to congtuyenvip For This Useful Post:

T2_199x Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    0

THE TEMPLE OF LAHKESIS

-1 mảng tường lộ ra cho bạn leo.Đập cục đá che đg và leo lên trên.Đi hết về bên phải là chỗ save.
    -Từ chỗ save đi thẳng vào đập vỡ tấm vách lấy rương đồ.Nhảy theo các bậc thềm lên trên bên phải có 1 rương đồ.Sau đó đi về bên trái.
    -Bám tường.Cứ đi wa trái để lấy 3 rương đồ.Sau đó trở lại tuột xuống.Nhưng khi thấy 1 dãy hành lang thì bỏ đi.Tuột típ xuống dưới sẽ có rương đồ.Hết rùi.Bi h trở lại đạon giữa khi nãy đi típ.
    -Sau khi wa cánh cửa sẽ thấy 1 đoạn hành lang.Xa có 1 bức tượng.Đứng vào cái bục thì bức tượng hạ tay xuống nhưng rời ra thì lại nâng lên.Bạn nhảy xuống dưới.Xuống hồ nước kéo cái chậu bong ra để lộ 1 con đg dưới nc.Lặn xg.Wa bên kia.Chạy lại gần bức tượng R1 để lấy Amulet of the Fates.Đây là vật dùng để làm chậm thời gian (Bạn bấm R1+L1 để kích hoạt).Nhưng chỉ xài được khi có những đốm sáng màu xanh lá như trên đầu bức tượng thui.
    Bạn trở lại bờ bên kia.Chạy lên góc trái kéo cần để cánh cửa hạ xuống.Sau đó đi ngược lại.Có 1 cái bục mà khi đứng lên nó sẽ làm những cái bục ở trái và phải nâng lên.Bạn đứng lên đó và làm chậm thời gian.Sau đó nhảy lên trên. bác nào chơi qua đoạn e bôi đỏ chưa cho em xin phần save với. Em nhảy mãi mấy hôm r không thể qua được. Mong các bác sớm trả lời em

T2_199x Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    0

Các bác ơi giúp em với. ngứa tay chân quá r

mumumu Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    54

mumumu Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    54

link 6 mf pas la gi vay ban.cam on nhieu

zodiac0560 Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    4

các pác giúp em chọn ngôn ngữ với em vào game chỉ thấy mỗi tiếng Nga mấy pác chỉ em chọn tiếng Anh với

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu