Kết quả 1 đến 4 của 4
    kminhha Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    0

Pictomio v1.2.24 : Trình diễn ảnh 3D không thể pro hơn nữa

idconline
    Máy nhà bạn mình “thủ sẵn” cả một kho ảnh hoành tráng, nhưng cứ xem đi xem lại bằng cách thông thường thì “chán òm”... Vậy hãy xài thử Pictomio để xem ảnh dưới dạng 3D đi... Thú vị lắm đó nha!

Pictomio được coi là một trong những trình biên tập và trình diễn ảnh/video dưới dạng 3D tốt nhất hiện nay.

Sau khi cài đặt, rồi chạy chương trình... Tớ đảm bảo bạn sẽ “choáng đẹp” luôn với màu đen bóng bảy, và sành điệu của giao diện Pictomio cho mà xem.
    Pictomio tương đối dễ sử dụng... Ở cột bên trái chính là thẻ Browse, giúp bạn tìm nguồn ảnh muốn xem. Cột bên phải chính là những thông tin như (kích cỡ ảnh, dung lượng ảnh...), còn ở giữa chính là nơi trình chiếu ảnh đấy nhé! Điểm hay của Pictomio là hỗ trợ bạn 4 kiểu xem ảnh hay video khác nhau ở các dạng:

Thumbnails: Xem ảnh dưới dạng thu nhỏ giống cửa sổ Windows Explorer
    Flimstrip: Xem ảnh dưới dạng cuốn phim chạy dài
    Single Image: Xem từng ảnh riêng lẻ
    Carrousel: Xem ảnh dưới dạng 3D đỉnh cao.

Và tất nhiên, Carrousel chính là phần mà nhà mình đáng quan tâm nhất ... Đã gọi là xem ảnh 3D, tất nhiên là cực đỉnh rồi. Pictomio hỗ trợ bạn 3 kiểu xem (gauss, flat parade, mega zoom) với thời gian tự chuyển ảnh do bạn lựa chọn. Lúc nào muốn xem trình chiếu, chỉ việc nhấn vào nút play! Những bức ảnh “kul” của bạn sẽ nhảy múa đấy... Cứ thử mà xem, hay lắm í!

Ngoài ra, Pictomio còn rất nhiều tính năng “đỉnh cao” nữa như quản lý ảnh theo màu sắc, sở thích và một vài công cụ chỉnh sửa ảnh đơn giản. Teens nhà mình tự khám phá thêm nhé! Chúc may mắn...

Tải về phiên bản 1.2.24 (freeware)

http://w19.easy-share.com/1903127720.html

Pass giải nén : 4vietnam

2. The Following 2 Users Say Thank You to kminhha For This Useful Post:

theanhosc Đang Ngoại tuyến
    -=Venus=-
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    1,336

Ðề: Pictomio v1.2.24 : Trình diễn ảnh 3D không thể pro hơn nữa

Pictomio là một ứng dụng phần mềm cho việc quản lý, phân loại, tìm kiếm và lưu trữ các hình ảnh, video, và các tập tin media khác, và cho phép bạn tạo ra các slideshow 2D và 3D động. Khả năng mở rộng của card đồ hoạ 3D mới nhất có thể lập trình được tận dụng chi việc giải mã ảnh và hiển thị các slideshow. Phần mềm Pictomio được biên soạn theo các phần khác nhau: một trình duyệt hình ảnh, trình biên tập slideshow và trình xem các slideshow. Các chức năng: Quản lý hình ảnh, Xoay ảnh 3D, Trình biên tập EXIF, Phóng thu thay đổi, Thư viện, Đánh giá ảnh, Album và Thể loại, Các công cụ, Slideshow, Trình xem video.

Pictomio hỗ trợ các ngôn ngữ Anh, Đức, Pháp, Tây Ban Nha, Nga.

Version1.2.24 thêm các ngôn ngữ mới, các định dạng mới, định vị các tập tin thư viện trong tập tin hệ thống thông qua menu ngữ cảnh, và các phân loại mặc định mới.

Yêu Cầu Tối Thiểu :

+ Intel or AMD x86 CPU with >1 GHz
    + 1GB RAM
    + Shader Model 2.0 graphics card with 128 MB of Video RAM 500 MB of available hard drive space (depending on number of managed photos)
    + Operating system Windows XP/Vista

Trang Chủ

Download Pictomio v1.2.25

4. The Following 5 Users Say Thank You to theanhosc For This Useful Post:

johnnyphuc2000 Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    118

Máy em yếu wa..chắc chạy hổng nổi.
    Em cũng cảm ơn..em download về, cũng chạy xem thử thế nào. Em rất thích trình diễn hình ảnh lắm.

6. The Following User Says Thank You to johnnyphuc2000 For This Useful Post:

madi3d8 Đang Ngoại tuyến Thành viên Softvnn
    Thanks
    455

Dùng cái này hoa hòe vậy thôi chứ không dành cho dân chuyên nghiệp,

8. The Following User Says Thank You to madi3d8 For This Useful Post:

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu