Kết quả 1 đến 7 của 7
    linhlinhmail Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    1

152 Kiếm giùm mình HappyEO Pro Full

idconline
    Nói thật là từ ngày biết cái soft này từ cách đây 5 năm chưa bao giờ thấy bản full của nó ~x(, ngay cả ra quán mua đĩa về cũng là demo. Hy vọng bây giờ khoa học tiên tiến kỹ thuật phát triển có ai kiếm giúp mình với :133:

Xin cảm ơn nhiều lắm lắm.

bigthree's Avatar
    bigthree Đang Ngoại tuyến Thành viên năng động
    Đang ở
    Elf's forest
    Thanks
    134
    :133: ko biết đây có phải là soft bạn cần ko nữa
    HappyEO.pro.v3.08f ( đã crack phần mềm và sét thành bộ cài đặt nên bạn chỉ cần setup là sài thôi )
    Code:
    http://www.mediafire.com/?lz3dngmv3yn

3. The Following 6 Users Say Thank You to bigthree For This Useful Post:

linhlinhmail Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    1
    Hay quá, đúng nó rồi, cái này khi buồn ngồi phá cũng được :d, cảm ơn bạn nhiều nhé.

endword Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    12
    thank bạn nhe :46::46:, tui tìm cái này lâu lắm rồi

119761 Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    13
    HappyEO Pro là phần mềm gì vậy bạn? Bạn có thể giới thiệu sơ lược về nó được không?

why not bar Đang Ngoại tuyến Thành viên năng động
    Thanks
    8
    Trích dẫn Gửi bởi 119761 Xem bài viết
    HappyEO Pro là phần mềm gì vậy bạn? Bạn có thể giới thiệu sơ lược về nó được không?

HappyEO is a virtual instrument with your computer keyboard and mouse.

Always wanted to play the Piano or the Electric-Organ? Try HappyEO! It will turn your computer into a advanced Electric-Organ! A beginner can use it to learn musical theory and recognize score, and an expert can use the computer keyboard to play beautiful songs! HappyEO is a virtual instrument with your computer keyboard and mouse. It has many features only exists in advanced electric-organ. It's easy, funny and powerful. Create your own songs in minutes.Features Play with your computer keyboard and mouse! Play with your two hands like piano! 61 keys, 128 voices, 11 effects, include dual-voice and tremolo. Support reverb, chorus, and modulation (vibration). Support split keyboard. Support octave shift and transpose. Support 15 types of chords and more. Support Auto-Accompaniment, fill in, synch start. MIDI Recording and Playback Support external MIDI keyboard! Can be used as virtual piano in Cakewalk! Support Karaoke play. Can Delete melody tracks in a MIDI file to get a karaoke play MIDI song! Multi-tracks recording. Support macro (OTS -- One Touch Setting) Drum mode. Customize key definition. Skins can be changed. Demo songs and full help included.

nhannt1993 Đang Ngoại tuyến Thành viên mới
    Thanks
    1

Ðề: Kiếm giùm mình HappyEO Pro Full

Xin cảm ơn bạn rất nhiều, mình đã tìm sòt này hơn một năm nay rồi, giờ mới tìm thấy bản pro. Thanks so much!!!

Tag của Chủ đề này

Đánh dấu